Nhan sắc thường được xem như một tấm vé ưu tiên. Việc bị so sánh hoặc chính bản thân so sánh về nhan sắc khiến bạn tự ti và chán nản.
Cách giải quyết duy nhất bạn có thể tìm đến là mỹ phẩm, thẩm mỹ. Bạn e sợ nó có phù hợp không và sẽ mất nhiều thời gian và tiền bạc để duy trì.
Phải mất rất nhiều thời gian make up và lo lắng cho diện mạo của mình trong cộc gặp gỡ. Bạn cảm thấy bản thân mờ nhạt, thiếu sức hút và không đạt được hiệu quả giao tiếp mong muốn.
Không tìm thấy điểm thu hút, dễ so sánh, không có sắc vóc. Bạn cảm thấy rất nhiều cơ hội trở nên xa vời và bản thân thật tầm thường.
Bạn không tin chính mình, ai sẽ là người tin bạn? Sự tự tin là nấc năng lượng bạn phải chinh phục. Nó là biến những việc bạn làm trở nên thu hút, ngay cả nụ cười và ánh mắt đều trở nên rạng rỡ hơn.
"Tâm '' sinh Tướng. Khi bạn mang nguồn năng lượng tích cực, thần thái tự tin, tinh thần tinh tấn, hành động chuẩn mực,... những người xung quanh sẽ luôn cảm nhận được sự thoải mái khi ở gần bạn.
Khi bạn luyện EQ, các hooc môn hạnh phúc sẽ giúp bạn xinh đẹp từ bên trong. Đồng thời, cảm xúc được kiểm soát một cách thông minh. Bạn sẽ thật sự hạn chế trạng thái stress và nóng giận. Từ đó giữ cơ mặt và thần thái gương mặt tốt lên.
Hiểu chính mình - bạn sẽ nhận diện được điểm mạnh, điểm yếu, nhận diện cảm xúc, nhận diện các mối quan hệ...Chỉ khi chúng ta hiểu bản thân mới học được các thương yêu và phát triển chính mình thành phiên bản tốt đẹp nhất.
Địa chỉ: Phòng 1901, Tầng 19, Saigon Trade Center, 37 Tôn Đức Thắng , Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
MST: 0316769659
Văn phòng Hà Nội: Tầng 2, C38-44 Khu C, Geleximco Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Hotline: (+84) 97 9977 840
Mail: info@udoo.ooo
QUY TRÌNH ĐĂNG KÝ: